JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO
KIKAO CHA WATARAJALI WA MAABARA WANAOTEGEMEA KUANZA MAFUNZO
NOVEMBA 2022
Baraza la Wataalamu wa Maabara linachukua nafasi hii kuwatangazia wahitimu wote wa
shahada ya maabara za afya ya binadamu ambao wamekwishaomba vituo vya utarajali
kwenye mfumo kuwa watakua na kikao na Msaijili.

Kikao hicho kitakachofanyika tarehe 28.10.2022 katika Chuo kikuu cha Dodoma, kitivo
cha Tiba (Facult of Medicine and Dentistry) kwenye ukumbi wa CHS-Library. Saa
2:00 asubuhi.

Watarajali wote wanahimizwa kuhudhuria kikao hicho na kufika mapema bila kuchelewa.
Pia siku ya kikao watarajali watapatiwa nyaraka muhimu za kuwezesha kufanikisha
mafunzo yao ya utaraji. Kutakuwa hakuna kuchukuliana nyaraka hizo.

Baraza linawatakia utekelezaji mwema.

Imetolewa na:

Msaijili




